เรื่อง: สอบถามเรื่อง ลงทะเบียนผลิตภัณฑ์ ครับ

5333

My Name: ooddees ออฟไลน์
04 ส.ค. 17, 17:05:26น.
ผมลงทะเบียนผลิตภัณฑ์ มาเจอหัวข้อนี่ ไม่ทราบว่าเอา code มาจากไหนเหรอครับ รบกวนผู้รู้แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

My Name: fortinet_smf ออฟไลน์
Administrator
ตอบกลับ #1 05 ส.ค. 17, 08:47:56น.
เป็น Fortigate หรือเปล่าครับ ใส่ Serial number ที่อยู่ใต้ Box นะครับ

My Name: earth ออฟไลน์
ตอบกลับ #2 07 ส.ค. 17, 01:11:06น.
เป็นช่องใส่ Serial Number ของอุปกรณ์ของทาง Fortinet ครับ โดยดูจากใต้ Box ถ้ามี FortiGate , FortiAnalyzer หรือ อื่นๆ ภายใต้แบรนด์ Fortinet มาใส่เพื่อทะเบียนผลิตภัณฑ์ ที่ช่องนี้ครับ