เรื่อง: เรื่องการโอนสิทธิ์ ตรง Support Contract Registration ไปยัง email อื่นครับ

2435

My Name: parnupong ออฟไลน์
09 ธ.ค. 20, 11:13:23น.
ผมจะทำการโอนสิทธิ์  Firewall fortigate Support Contract Registration ผมจะ โอนไปยังอีก อีเมล์ สามารถทำยังไงได้บ้างครับ

My Name: tickymaster ออฟไลน์
ตอบกลับ #1 09 ธ.ค. 20, 13:58:44น.
email ที่ตั้งเป็น เป็นเสมือน  user การใช้งานน่ะครับตั้งใน Format ของอีเมลล์ครับไม่มีข้อมูลส่งไปอีเมลล์ได้แต่อย่างใด ถ้าอยากจะเปลี่ยนอาจจะต้องขอเปลี่ยนทาง Fortinet ครับถ้า