เรื่อง: สอบถามวิธีดูว่า Fotigate เเต่ละรุ่นสามารถเล่นเน็ตได้กี่คน

2600

My Name: tnopparut ออฟไลน์
  • @pump_upp - best crypto pumps on telegram !
23 พ.ย. 20, 10:11:31น.
รบกวนสอบถามครับ พอดีผมมี Fortigate 200D, 60D, 30E ผมจะรู้ได้ยังไงครับว่า Fotigate เเต่ละรุ่นสามารถเล่นเน็ตได้กี่คนครับ

ก่อนหน้าผมตั้งค่าลองตั้งค่า FSSO เเล้วให้ User Login ก่อนค่อยเล่นเน็ต เเต่กลับมีบางคน Login บางคน Login ไม่ผ่านครับ

ขอบคุณครับ

My Name: tickymaster ออฟไลน์
ตอบกลับ #1 23 พ.ย. 20, 12:01:49น.
ปกติ รุ่นของ Fortigate จะระบุจำนวนการใช้งาน น่ะครับ 60D ก็จะรองรับประมาณ 60 คนน่ะครับ ลองตรวจสอบดูว่ามีการกำหนดแจก Dhcp ด้วยหรือไม่ครับ

My Name: tnopparut ออฟไลน์
  • @pump_upp - best crypto pumps on telegram !
ตอบกลับ #2 23 พ.ย. 20, 12:29:41น.
ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวลองตรวจสอบดูครับ