เรื่อง: มีใครพอซ่อม Fortigate 60D บ้างครับ

9454

My Name: permchai ออฟไลน์
17 พ.ค. 17, 14:21:24น.
มีใครพอซ่อม Fortigate 60D บ้างครับ พอดีซื้อมาใช้ได้เกือบ 2 ปี แล้วอยู่ดีๆๆ ก็ไม่สามารถเข้าไปเช็คอะไรข้างใน fortigaye ได้เลย แล้วถ้าเป็นไปได้อยากอัพเกรด firmware ด้วยครับ

My Name: fortinet_smf ออฟไลน์
Administrator
ตอบกลับ #1 17 พ.ค. 17, 17:55:49น.
แนะนำต่อ MA เป็น Forticare อย่างเดียวก็ได้ครับ ถ้าไม่ได้ใช้ update signature พวก Antivirus , IPS  ราคาจะถูกกว่า ต่อ MA แบบ Bundle ครับ ต่อเสร็จก็ส่ง ซ่อมได้ครับ และ up firmware ได้ครับ