เรื่อง: สอบถามปัญหา Fortinet 60D ครับ

10114

My Name: minkmeji ออฟไลน์
13 พ.ย. 19, 13:24:36น.
Fortinet 60D ผมไม่สามารถเข้าไปจัดการได้(รับช่วงต่อมาครับ) อยากทราบข้อต่างๆครับ
1. ผมทำการเสียบ usb เข้ากับ notebook แต่โปรแกรมฟ้องเรื่อง Driver ผมพยายามหาไม่เจอ Driver ดังกล่าวครับ
2. ทำการเสียบ Lan rj45 เข้ากับ Port console และเปิดโปรแกรม Putty เข้าได้ครับ แต่ไม่ทราบรหัสลองปล่อยว่างก็ไม่ได้ ผมจะสามารถทำอย่างไรได้บ้างครับ

ข้ออภัยมือใหม่ครับ

My Name: ToR ออฟไลน์
ตอบกลับ #1 13 พ.ย. 19, 16:42:34น.
ต้องการ reset password ใช่ไหมครับ

My Name: minkmeji ออฟไลน์
ตอบกลับ #2 13 พ.ย. 19, 21:45:42น.
เข้าได้แล้วครับตอนแรกผมลองเข้าแบบ maintainer pass: bcpb+sn ก็ยังเข้าไม่ได้ ผมเลยลองกดปุ่มรีเซ็ท ตอนนี้เข้าใช้งานได้แล้วครับ