เรื่อง: สอบถามเครื่องที่ไม่ได้ซื้อจากตัวแทนในประเทศ จะส่งเคลม/ซ่อม ได้ที่ไหนครับ

5191

My Name: dee ออฟไลน์
13 ก.ย. 19, 08:31:45น.
ขอสอบถาม กรณีเครื่อง fotigate ที่ไม่ได้ซื้อจากตัวแทนจำหน่ายในประเทศ เวลามีปัญหาต้องการส่งเคลม/ซ่อม(มี MAอยู่)
สามารถติดต่อส่งเคลม/ซ่อม ได้ที่ไหนบ้างครับ
ขอบคุณครับ

My Name: fortinet_smf ออฟไลน์
Administrator
ตอบกลับ #1 14 ก.ย. 19, 21:08:15น.
ขอสอบถาม กรณีเครื่อง fotigate ที่ไม่ได้ซื้อจากตัวแทนจำหน่ายในประเทศ เวลามีปัญหาต้องการส่งเคลม/ซ่อม(มี MAอยู่)
สามารถติดต่อส่งเคลม/ซ่อม ได้ที่ไหนบ้างครับ
ขอบคุณครับ

ต้องต่อ MA กับตัวแทนในไทยก่อนครับ ถึงจะส่ง claim ได้