Fortinet Products > Fortigate

ขอคำแนะนำครับ เวลาส่งเมล์ออกจะมีดีเลย์ประมาณ 30 วินาที

(1/2) > >>

fudo:
Fortigate 60D v5.2.1 build618 (GA) เวลารับเมล์รับได้เลยปกติ แต่เวลาส่งจะช้าประมาณ 30 วินาที ค้างที่ outbox ผมต้องไปเช็คที่ส่วนไหนครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ToR:
ใช้ email ของอะไรครับ

earth:
ใช้บนหน้าเว็บ หรือ Outlook ครับ

fudo:

--- อ้างจาก: earth ที่ 03 เม.ย. 19, 11:24:29น. ---ใช้บนหน้าเว็บ หรือ Outlook ครับ

--- End quote ---

outlook ครับ

ToR:
ลองสร้าง Policy สำหรับ service ของ email แล้วไว้บนสุดดูครับ จะไปได้ service email วิ่งออกไปก่อน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version