Fortinet Products > Fortigate

Local Categories เมนู Disable หาย / FortiGuard Category based filter

(1/1)

TToTT:
เดิม version 5.6.7 ใน Local Categories เวลาคลิกขวาใน popup menu มันจะมี disable ให้เลือกแต่หลังจากอัพเกรดเป็น 6.0.4 แล้วมันหายไป พอจะมีวิธีเซ็ตให้ show เหมือนเดิมได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

earth:

--- อ้างจาก: TToTT ที่ 07 ก.พ. 19, 15:34:45น. ---เดิม version 5.6.7 ใน Local Categories เวลาคลิกขวาใน popup menu มันจะมี disable ให้เลือกแต่หลังจากอัพเกรดเป็น 6.0.4 แล้วมันหายไป พอจะมีวิธีเซ็ตให้ show เหมือนเดิมได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

--- End quote ---

ช่วย Capture  น่าที่พบปัญหามาหน่อยครับผม

TToTT:

ToR:
v.6.0 น่าจะไม่มีให้เลือกแล้วนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version