เรื่อง: อยากได้คนมาสอนใช้ fortigate แบบละเอียดสัก 1-2 วัน หาที่ไหนดีครับ

5077

My Name: janeas4 ออฟไลน์
05 ก.พ. 19, 09:30:49น.
ตอนนี้พอใช้งานได้อยู่ครับ  ตั้ง policy vpn บลาๆ  แต่มีหลาย ฟังก์ชั่น ที่มันคืออะไรไม่รู้
วิธีอ่าน report gen report การทำ LDAP และอื่นๆ ที่มันน่าจะทำได้ แต่ไม่รู้อะไรเลย
จึงอยากหาคนเข้ามาที่ทำงานและแนะนำครับ 

ถ้าสามารถแนะนำการใช้ WLC cisco ได้ยิ่งดีครับ

จะได้ปรึกษาหัวหน้าเรืองค่าใช้จ่าย  ขอบคุณพื้นที่ครับ

ultrajane@gmail.com

My Name: kakarott ออฟไลน์
ตอบกลับ #1 08 ก.พ. 19, 17:38:42น.
ขอตามนะครับ อยากเรียนเหมือนกันครับ.. ::) ::)