Fortinet Products > Fortigate

ราคา FortiGate สำหรับใช้อ้างอิง

<< < (2/3) > >>

phum:
สอบถาม ครับ ถ้า Fortigate 100d หมดประกันมาประมาณ 4 ปี 
จะต้องต่อ MA ไหม่ ราคาเท่าไร  /ต่อได้กี่ปี ครับ

fortinet_smf:

--- อ้างจาก: phum ที่ 06 พ.ย. 18, 11:06:53น. ---สอบถาม ครับ ถ้า Fortigate 100d หมดประกันมาประมาณ 4 ปี 
จะต้องต่อ MA ไหม่ ราคาเท่าไร  /ต่อได้กี่ปี ครับ

--- End quote ---

ปรกติ ถ้าหมด MA  นานแล้วแนะนำต่อ 2 ปีครับ เพราะจะนับจากวันที่สั่ง ไม่ย้อนหลัง ขอราคาไปทาง Line @thaibizprovider หรือ Email : s1@tbpgroup.com ได้ครับ

wuttikeaw:
ขอบสอบถามครับ user มีประมาณ 150 คน จะเลือกใช้ รุ่นไหนดี ครับ

fortinet_smf:

--- อ้างจาก: wuttikeaw ที่ 18 ก.ย. 19, 14:09:10น. ---ขอบสอบถามครับ user มีประมาณ 150 คน จะเลือกใช้ รุ่นไหนดี ครับ

--- End quote ---

ประมาณ Fortigate 200E  ครับ

creodacious:
ตอนนี้องค์กรมี user ประมาณ 200+ และใช้ fortigate 300c  load ประมาณนี้ครับ
cpu 50%
mem 60%

สอบถามว่าถ้าจะใช้ fortigate 100f พอไหวไหมครับ อ่านจาก datasheet แล้วดีกว่าตัวที่ใช้อยู่เยอะเลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version