เรื่อง: สอบถามเรื่องต่อ อายุ fortigate ครับ

4942

My Name: pattapong ออฟไลน์
24 พ.ย. 17, 14:10:02น.
fortigate ที่ผมใช้ license ในการอัฟเดท หมดอายุ มาประมาณ 2เดือน ผมจึง ถามไปยัง  sale ที่ซื้อมา ได้คำตอบว่า ต้องมีค่าปรับในการต่อ อายุ
ผมจึงเกิดคำถามว่า ทำไมต้องมีค่าปรับครับ มันไม่เหมือนกับ พวก ที่เราซื้อโปรแกรมอื่นๆหรอครับ ทีแบบว่าหมดอายุแล้วต่อใหม่ โดยที่นับวันที่เราต่อ ประมาณนี้ครับ ขอบคุณครับ อนึ่ง sale ที่ผม ซื้อมา บอกผมไม่ได้ด้วย ว่าโดนปรับเรื่องอะไรครับ